Welcome to Ju-Bu-Foto
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รับสมัครนางแบบน่ารัก หน้าเป็น โพสเก่ง, แอดมาคุยกัน ว่างวันหยุด จัดคิวให้ครับ

Go down

รับสมัครนางแบบน่ารัก หน้าเป็น โพสเก่ง, แอดมาคุยกัน ว่างวันหยุด จัดคิวให้ครับ Empty รับสมัครนางแบบน่ารัก หน้าเป็น โพสเก่ง, แอดมาคุยกัน ว่างวันหยุด จัดคิวให้ครับ

Post  McAfee Sat Oct 24, 2009 8:39 am

คุณสมบัติเพศ ญ ตั้งแต่ ม.ปลาย ไปจนถึงระดับอุดมศึกษา
หรือจะทำงานแล้วก็ได้นะ สามารถสมัครได้ทั้งแบบเดี่ยวและแบบกลุ่ม
มี ความสามารถในการถ่ายรูป เล่นกล้อง ยิ้ม โพสท่าแปลกๆ ที่เน้นอารมณ์มีความสุข หลุดๆ แต่น่ารัก ร่าเริง เฟรนรี่ ลั๊ลลาเป็นกิจวัตรแต่งตัวสีสีนคัลเลอร์ฟูล ตามแฟร์ชั่นไม่ตกเทรนด์
สามารถลงชื่อพร้อมฝากประวัติได้นะบัดนาว
แอดมาคุย อยากได้แบบไหน จัดไป....

รับสมัครนางแบบน่ารัก หน้าเป็น โพสเก่ง, แอดมาคุยกัน ว่างวันหยุด จัดคิวให้ครับ 1256348457_0.62367900

รับสมัครนางแบบน่ารัก หน้าเป็น โพสเก่ง, แอดมาคุยกัน ว่างวันหยุด จัดคิวให้ครับ 1256348458_0.07542200
McAfee
McAfee
Admin

Back to top Go down

Back to top